JAMHURU YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAJI
MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA DAR ES SALAAM

JE, UMESOMEWA
MITA YAKO YA MAJI?

Ndugu Mteja, zoezi Ia
usomaji mita linaendelea
katika Mmaeneo ya
kihuduma DAWASA.

Tafadhali hakiki usomaji
wa dira yako ya Maji
iliyowasilishwa kwa njia ya
uumbe mfupi (SMS)
kabla ya ankara yako
kuandaliwa.

i

Endapo utabaini changamoto katika usomaji, wasiliana nasi
kupitia kituo cha huduma kwa wateja 0800110064 (Bure) na
0735 202 121 (WhatsApp Tu) au tembelea ofisi ya DAWASA
iliyo karibu nawe.

www.dawasa.go.tz info@dawasa.qgo.tz 0@@0 dawasatz




